เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงสตริง เพื่อชีวิตและอื่นๆจากแผ่นเสียง

LP ลองฟังมายาแฟนซี - รอยัลสไปรท์ส ไม่แน่ใจว่าจะมีใครสนใจบ้าง

<< < (4/4)

สิงห์ท่าเรือ:
สนใจมากครับ ชื่นชอบวงสตริงเก่าๆ รอยัลสไปรท์ส แกรนด์เอ็กซ์ ฯลฯ ครับ
ขอบคุณคุณฉัตรเจริญ ที่นำมาแบ่งปันให้สะสมครับ

ปลาป๋อง:
ภาพดูไม่ได้แต่เพลงน่าจะฟังสนุกตามแนวเพลงวงนี้ขอเก็บใว้เปิดให้สมาชิกฟังกันขอบคุณมากมายครับท่าฯนฉัตรเจริญ :'e:133 :'e:133 :'e:133

ทรงพล ลำพูน:
ขอบคุณมากครับ ชุดนี้จำเพลงไม่ค่อยได้แล้ว ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

krabiman:
วงนี้ธรรมดาซะที่ไหน  เพลงแนวสตริงที่ดด่งดังมีอยู่ไม่กี่วง รอยัลสไปรย์ คือ1ในจำนวนนั้น ขอขอบคุณพี่ฉัตรนะครับ

ประสิทธิ์:
แวะมารับ เพลงจากพี่ฉัตร ไว้ฟังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version