ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

อาภาพร นครสวรรค์ - น้ำตานางตู้ และอื่น ๆ 4 เพลงครับ

(1/1)

โชค นรา:
ชอบหนุ่มมอเตอร์ไซค์
เดี๋ยวโดนขว้างหน้า
น้ำตานางตู้
หมกเม็ด

nako - 071.rar......31.66MB....

สมพร เกาะยอ:

แล้วที่ท่านโชค ว่าหมกเม็ด  ที่เหลืออีก 5 เพลง สรุปรวมแล้ว กี่เพลงต้องค้นหา ใช่ไหม่ท่าน
      ขอบคุณและขอบใจ ครับผม

โชค นรา:
ผมวางเพลง 4 เพลงครับ แต่ใช้คำูพูดไม่เป็นที่จริงต้องบอกว่า "อาภาพร นครสวรรค์ - มี 4 เพลงครับ" ...  :'e:39 .. อายจัง ...

บังเลาะ:
พี่โชค น้องเมีย พาไปสวรรค์หม้ายมั้งเห้อ   :'e:121 :'e:121 :'e:121

ประสิทธิ์:
บวกที่ 200 ไปเลยครับพี่โชค ขอบคุณมากที่นำเพลงมาร่วมกันมอบแก่เพื่อนสมาชิกครับ :'e:134 :'e:134

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version