เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่น45คุณภาพพอฟังได้ยังไม่เคยแจกที่ไหนครับ 153 หมอดูแม่นๆ – ไวพจน์ เพชรสุพรรณ

<< < (2/3) > >>

ปรีชา:
เพลงนี้ ฟังครั้งแรกจากหนังขายยา กลางแปลง ขอบคุณ คุณchatjaroen มากครับ

นักเพลงคนจน:
ขอบคุณ คุณchatjaroen มากครับ ไม่แน่ใจว่ามีหรือยังครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92หมอดูแม่นๆ – ไวพจน์ เพชรสุพรรณ จะแม่นจริงหรือเปล่า น่ะขอหวยแม่นแม่น หน่อยงวดนี้ อิอิ ขอบคุณ ครับ พี่ฉัตร  :'e:94 :'e:94

ประสิทธิ์:
ได้เวลามาเก็บเพลงพี่ฉัตรอีกแล้วคืนนี้ ขอบคุณมากมายเลยที่นำมาฝากจนเก็บไม่ทันเลยพี่ :'e:133 :'e:133

ลุงเริญ:
ลิ้งค์ อายุเยอะๆทั้งนั้นเลย ตามหาบางเพลง ก็ต้องลองดูสักครั้ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version