เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่น45คุณภาพพอฟังได้ยังไม่เคยแจกที่ไหนครับ 158 มาช่วยกันผลาญ – สุรพล สมบัติเจริญ

(1/2) > >>

ฉัตรเจริญ:

มีแผ่นเก่าอยู่พอสมควรพอแบ่งปันเพลงให้ฟังได้ บางแผ่นเสียงรบกวนมากบ้างน้อยบ้าง ไม่มีการแต่งเสียง และยังไม่เคยวางที่อื่นมาก่อน

158 มาช่วยกันผลาญ – สุรพล  สมบัติเจริญ    

krabiman:
เพลงของสุรพล  สมบัติเจริญ  เพลงเก่าหาฟังยาก  ขอขอบคุณ

ชาตรี:
มาช่วยกันผลาญ – สุรพล สมบัติเจริญ เพลงหาไม่ยากแต่ทีมาจากแผ่นดำนี่ทำใจลำบากต้องเก็บทุกเพลงแน่นอน ขอบคุณครับ. :'e:92

พี:
ช้างสามเศียรเริ่มทะยอยมาเรื่อยๆแล้ว ขอบคุณมากครับลุง

โชค นรา:
มีใครบ้างครับที่ไม่รู้จักเพลงนี้ เพลงยอดฮิตของคุณครูสุรพล ขอบคุณครับพี่สมบูรณ์  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version