ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงร้องเกี้ยว ร้องแก้

รอ - สุเทพ วงศ์กำแหง, อย่ารอ - พรทิพย์ภา บูรกิจบำรุง (แก้ไขลิงค์ 22-7-55)

(1/7) > >>

ฉิน:
รอ - สุเทพ วงศ์กำแหง
อย่ารอ - พรทิพย์ภา บูรกิจบำรุง

psi308 psi308 psi308

ยายมดน้อย:
มารอ ด้วยคนค่ะ....ขอบคุณสำหรับ การ รอ ค่ะ... :'e:95

ประสิทธิ์:
มาขอรับเพลงฝากจากพี่ฉินด้วยครับ พอมีห้องเพลงร้องแก้สำหรับเพลงลูกกรุง ก็ดูเป็นสัดส่วนล่ะ ขอบคุณมากครับพี่ฉิน :'e:92

สุบิน:
ไม่อยากได้ยินคำว่า"รอ"แต่ก็ต้อง"รอ ขอรอรับด้วยใจจริงครับ ท่านฉิน" :'e:94
 :'e:135

คนลำนารายณ์:
ขอฟังเสียง พรทิพย์ภา บูรกิจบำรุงหน่อยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version