ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

ความผิดหวังยังคอยฉันอยู่ - กำแพง พิมพ์ใจ.+ความผิดหวังยังคอยน้องอยู่ - นงลักษณ์ ศ

<< < (2/5) > >>

ชา พัทยา:
ความผิดหวังยังคอยน้องอยู่ - นงลักษณ์ ศรีอุทัย เพลงดีที่น่าเก็บ สวัสดีปีใหม่ครับ

ดีใจ:
ขบคุณคุณชาตรี สำหรับเพลงแก้ ที่หาไม่ง่ายนัก

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 เป็นเพลงที่เพราะ ทั้งสอง เพลง คร๊าฟ ขอบคุณ ครีาฟ พี่  :'e:94 :'e:94

พงษ์ชศักดิ์:
            เพลงแก้น่าสนใจมากๆเลยครับ เพิ่งรับทราบว่ามีเพลงแก้ด้วย สำหรับเพลงนี้ ขอบคุณด้วยนะครับที่มีมาให้กระจ่างรู้

ชัยยุทธ:
มาขอรับเพลงแก้คว่ามผิดหวังยังคอยอยู่ด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version