ฟังเพลงสบายๆผ่อนคลายอารมณ์ > ฟังเพลงออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง และเพลงตามคำขอกันครับ

ข้อตกลงการสมัครเป็น PJ ของเว็บ

<< < (3/3)

น้องดา:
เข้ามาอ่านดูเฉยๆๆค่ะ ไม่เก่งคอมเท่าไหร่และเวลาก็ไม่แน่นอน ดีใจกับพีเจทุกท่านค่ะที่มามอบความสุขให้แก่เพื่อนๆๆสมาชิกได้ฟังเพลงกันค่ะท่านใดที่เปิดเพลงถิอว่าเสียสละมากค่ะทั้งที่ไม่ได้รับผลตอบแทนอะไรแต่มีใจรักเสียงเพลงนะคะ :'e:135

นายน้อย:
 :'e:38 พอดีเป็น  VIP ก็เลยลองสมัครกับหัวหน้าค่าย ได้เป็นจริงๆแบบฝึกงานคั่นเวลา ครับอาจารย์ ชินฯ  ช่วงดึกๆครับ คงไม่มีใครมาขอฟังมั้งครับ แต่เก่าไม่ฮิตหรือหายากจากแผ่นเสียง ก็อาจจะไม่มี แต่ที่สำคัญ ข้อ 5 กำลังขยันอยู่พอดี

ข้อ 1-2-3-4 จะตั้งใจเต็มที่ตามกำลังความสามารถครับผม เพื่อทราบ ... 6 ยังไม่มาต่อเลย  ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ :'e:92

ภูฤดู ปักซัว:
มาเปิดเพลง อย่าพกระเบิดมาด้วย ละกันนะครับ พี่นายน้อย :'e:37

ภูแมว:
ตอนนี้คุณลุงสิทธิ์ (จอมส่อง) มีพีเจมากขึ้นโขนะคะลุงชิน เขลางค์เจ้าขา ขอบคุณสำหรับแจกแจงเงื่อนไขนะคะ  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version