ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

รวมเพลงลูกกรุงเพราะๆ ชุดที่ 4

<< < (3/10) > >>

อ๊อด:
เก่งจริงเลย เอามาจากไหนครับเพลงดีๆ แบบนี้  :'e:102

มอส:
....ได้ยินเพลง เสน่ห์เวียงเหนือ ที่คุณยาย เปิดทางหน้าแซทให้ฟังไพเราะมากครับ เลยตามหา

มาเจอพี่ประสิทธิ์ แจกไว้นิเอง  :'e:92 :'e:31 ขอบคุณมากๆๆนะครับผม

ชัย:
ขอเพลงชุดนี้ด้วยครับพี่ ขอบพระคุณครับ

ชาตรี:
รวมเพลงลูกกรุงเพราะๆ ชุดที่ 4 เพลงลูกกรุงไม่ค่อยได้เก็บกับเขา ตอนนี้ต้องเริ่มเก็บมั่งแล้ว ขอบคุณครับ. :'e:92

deecom_1:
สุดยอดมากๆครับที่แบ่งปันให้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version