มาดูแลสุขภาพกัน > โรคภัยใกล้ตัว

ความดันโลหิตสูง

<< < (8/8)

ศิลป์ ภูเก็ต:
ขอบคุณครับความรู้ที่ได้รับมีประโยชน์มากๆครับ จะพยายามนำไปปฏิบัติครับผม ขอบคุณครับ

ธีรวัชร์ โขทัย:
ผมต้องตรวจสุขภาพทุกปี  แล้วคุมอาหารด้วยการกินเค็มและผงชูรสน้องลง  (หวังว่าจะรอด)   :'e:37   :'e:37

ศิวพร กรุงเทพ:
ข้อมูลละเอียดดีมากครับ ผมก็มีภาวะความดันอยู่เหมือนกันตอนนี้กำลังเปลี่ยนพฤติกรรมอยู่ครับ ขอบคุณครับ

แมวดำ:
อายุมากขึ้นก็กลัวมากๆคะ ไม่มีเวลาออกกำลังกาย แต่ไปตรวจร่างกายก็ยังไม่มีอาการของโรคนี้ ขอบคุณมากนะคะ

ป้ารัตน์:
เป็นประโยชน์มากค่ะ ป้ารัตน์ก็เป็นต้องไปตรวจทุก15วัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version