ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

รวมเพลงลูกกรุงเพราะๆ ชุดที่ 2

<< < (3/13) > >>

chomm:
รวมเพลงเพราะๆทั้งนั้นเลยนะคะ  ขอบคุณอีกครั้งค่ะที่นำมาฝาก

แม็ค2487:
เมื่อมี 1 แล้วต้อง 2 และ 3  4 ไปเรื่อยจนกว่าจะหมดครับ  ขอบคุณ คุณประสิทธิ์ มากครับ

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ขอเก็บเป็นชุด ชุดเลย...นะเพลงลูกกรุงอ่ะ ฟังนุ่ม นุ่มหูบ้างครับ ขอบคุณพี่ประสิทธิ์ มาก มาก ครับ  :'e:108

ชัย:
ได้เก็บสะสมอีกแล้วครับพี่ ขอบพระคุณครับ

ชาตรี:
รวมเพลงลูกกรุงเพราะๆ ชุดที่ 2 ชุดนี้เป็นเพลงผสมลูกรุงมีเพลงลูกกุ้งผสมมาหลายเพลงเหมือนกัน ขอบคุณครับ. :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version