ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงลูกทุ่งจากไฟล์ทั่วๆไปกันครับ

ร้องไห้ใต้ต้นยาง พิมพา พรศิริ (แก้ไขลิ้งค์ฟังเพลงได้แล้วครับ)

<< < (3/4) > >>

มนต์วรา ตาปี:
คนสุราษฎร์อยู่ไม่ติดแล้ว ต้องฟังให้ได้ คนอิสานยังร้องใต้ แล้วคนใต้ไม่ฟังได้ยังไง จริงไหม!!! ขอบคุณครับ

น้องดา:
อยากฟังจัง พิมพาร้องไห้ใต้ต้นยาง สงสัยเหนื่อยลุกดึกตื่นเช้า อิอิ เพราะค่ะเพราะ

ต้น747:
ชอบมากครับ

เวียงสา980:
ขอฟังด้วยคน นะคะ อยากรู้ว่า ใช่เพลงเดียวกันกับที่มีอยู่หรือเปล่า ขอบคุณมาก ค่ะ
ฟังไม่ได้ จะฟังยังไง นิ
 :'e:39  :'e:39

ประสิทธิ์:

--- อ้างจาก: เวียงสา980 ที่ 14/มิ.ย./13 14:15น. ---ขอฟังด้วยคน นะคะ อยากรู้ว่า ใช่เพลงเดียวกันกับที่มีอยู่หรือเปล่า ขอบคุณมาก ค่ะ
ฟังไม่ได้ จะฟังยังไง นิ
 :'e:39  :'e:39

--- End quote ---

แก้ไขลิ้งค์ให้ฟังเพลงได้แล้วครับ ปุ่มกดฟังอาจจะขึ้นช้านิดหนึ่ง ขึ้นอยู่กับความแรงของเนตครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version