เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

Nero 10 + serial

<< < (3/15) > >>

krabiman:
 :'e:92 :'e:92 ใช้นีโร 7 มานานถีอว่าสุดยอดพอควร แต่อยากได้ประสพการณ์ใหม่จาก เนโร 10 ถือว่าสุดยอดขึ้นไปอีก ข่าวว่าสามารถทำ DVD AUDIOได้ ขอลอง ขอขอบคุณสำหรับน้ำใจแบ่งปันโปรแกรมดีๆๆๆ

กร ขันทอง:
ไม่เคยใช้เลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

โชค นรา:
ขณะนี้ใช้นีโร 8 อยู่ครับ ขอลงใช้ นีโร 10 ดูว่าเป็นอย่างไร ขอบคุณน้องออนมากมายครับ  :'e:92

กิตติ:
ขอบคุณครับ สำหรับโปรแกรมดีๆ ที่นำมาฝาก :'e:92 :'e:92

ป๊อกคอม:
ตามไม่ทันครับ เพราะผมใช้เครื่องเก่า และรุ่น 6 เองครับ โบราณๆ ขอบคุณที่นำมาให้พัฒนาครับผม  :'e:94 :'e:94 :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version