ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งเพลงเดี่ยว

กลับบ้านเรา - ผ่องศรี วรนุช

<< < (2/3) > >>

ดีใจ:
เพลงนี้ก็ไม่มีในสารบบของผมเหมือนกันครับ เพิ่งเคยได้ยินเหมือนกัน ขอบคุณคุณป๊อกคอมอีกครั้งครับ

ราเชนทร์:
ขอรับ ขอเก็บไว้ฟังด้วยนะครับ ผมมาใหม่ยังไม่ค่อยมีเพลงฟังครับ

ปณต:
เพลงของป้าผ่องศรี วรนุชนี่ฟังมาตั้งแต่เด็กเลยน้ำเสียงแกดีค๊าบปะป้าชอบฟังก็เลยรู้จักตาม

อาคม ดอนเมือง:

กำลังตามหาเพลง กลับบ้านเรา ของ ผ่องศรี วรนุช อยู่พอดี ขอบคุณท่านป๊อกคอม มากๆเลยนะขอรับ

ชาตรี:
ผ่องศรี วรนุช ร้องเพลงไว้มากมายแต่รายชื่อเพลงที่ท่านร้องไว้เคยเห็นมีอยู่ไม่เท่าไหร่ นานๆมาเจอเพลงที่ไม่เคยตื่นเต้น ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version