ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

สวยจริงม่วย - ดอน เด่นดวง. + ไม่สนเฮีย - ประไพพร ปัทมเวณุ.

<< < (2/6) > >>

ประสิทธิ์:
เพลงคู่นี้ยังไม่มีจริงๆล่ะท่านชาตรี ชื่อเพลงและนักร้องก็ไม่คุ้นสำหรับผมเลยครับ ขอบคุณนะครับ

ชัยยุทธ:
ถ้าเป็นเพลงที่ร้องโต้ตอบกัน สนุกดีครับ ขอบคุณครับ

dotcom:
 :'e:92 :'e:92 :'e:92
สวัสดีครับ คุณชาตรีครับ
เพลงที่ออกไปทางคนจีนโพ้นทะเลเขาจีบกัน
เช่นเพลง ม่วยช้ำ + แซ่ซี้อ้ายลื้อเจ็กนั้ง ฯลฯ
เราเคยฟังมาละ สนุก เพราะ น่ารัก แบบ หนุ่มสาวชาวจีน
แต่คู่นี้ยังไม่เคยฟังครับ
ขออนุญาตรับไปฟังนะครับ
 :'e:92 :'e:92 :'e:92

บังเลาะ:
เพลงที่ผมยังไม่เคยฟังยังมีอีกมาก ขอเก็บด้วยคนครับ :'e:94

ป๊อกคอม:
นำมาให้แต่ละเพลงร้องแก้ คัดสรรมาทั้งนั้นเลยครับ ขอบคุณครับ :'e:94 :'e:94 :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version