ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

สวยจริงม่วย - ดอน เด่นดวง. + ไม่สนเฮีย - ประไพพร ปัทมเวณุ.

(1/6) > >>

ชาตรี:
เพลง สวยจริงม่วย - ดอน เด่นดวง.

เพลง ไม่สนเฮีย - ประไพพร ปัทมเวณุ.

สุบิน:
 :'e:92 ขอตามเก็บ คู่นี้ครับท่านชาตรี  :'e:31 ขอบคุณครับ

tom 51:
 ขอฟังสองท่านนี้ครับ ท่านชาตรี ผมไมรู้จักสองท่านนี้ครับ:'e:82 :'e:92

สุรชัย:
ตามมาเก็บเพลงร้องแก้ของท่านชาตรี ด้วยครับ เพลงคู่นี้ไม่เคยฟังครับ ขอบคุณมากครับ

พงษ์ชศักดิ์:
             ไม่มีครับนักร้อง 2 ท่านนี้อนุญาติเก็บครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version