เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

คอยวันพี่กลับจากเวียดนาม ผ่องศรี วรนุช (78 ตราสิงห์)

(1/2) > >>

อดุลย์ ขอนแก่น:
ขอทำความเข้าใจกับเพลงที่ผมริปจากแผ่นสปีด 78  จะมีเสียงรบกวนเกือบทุกเพลง ถ้าหากผมตัดเสียงรบกวนออกมากไปกว่านี้เสียงจะออกมาบี้ๆๆ  ผมเลยทำออกได้แค่นี้  อีกอย่างสภาพแผ่นผ่านการใช้มาพอสมควร ขอบคุณที่แวะมาชมนะครับ

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ประสิทธิ์:
ลุงดุลย์เอามาแจกแล้ว รับไว้เลยลุงเขามีฝีมือในการริปเสียงชั้นครูแล้ว
ขอบคุณนะครับลุง
 :'e:89

ชาตรี:
เพลงจากแผ่น78 จะให้เสียงละเอียดดี แต่ส่วนใหญ่จะเจอแผ่นที่ผ่านการเล่นมาโชกโชนเลยมีเสียงข้าวตอกแตกเยอะมาก  ขอบคุณครับ. :'e:31

นายน้อย:
วางใหม่มิเดียร์ไฟล์  ขอรับไปเปิดอีกครับ  :'e:94 :'e:94

ประสิทธิ์:
ชื่อเพลง คอยวันพี่กลับจากเวียดนาม หรือ คอยพี่กลับจากเวียดนาม ครับลุง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version