ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

ผ่องศรี วรนุช - กลัวช้ำเพราะชาย [45 ๓โฆษก]

(1/1)

หนุ่ม เมืองตราษ:

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ชาตรี:
ผ่องศรี วรนุช - กลัวช้ำเพราะชาย เพลงนี้ร้องแก้กับเพลง นางฟ้ายังอาย ของ สายัณห์ สัญญา ขอบคุณครับ. :'e:31

chattanon:
เพลงนี้ น่าจะเคยฟัง  แต่คงเกินกว่าสามสิบปีแล้ว   เห็นมรท่าหนึ่งบอกว่าเป็นเพลงแก้กับเพลงนางฟ้ายังอาย

คงตองกลับมาทบทวนฟัง อีกแล้วครับ  ขอบคุณครับ

นักเพลงคนจน:

--- อ้างจาก: หนุ่ม เมืองตราษ ที่ 22/มิ.ย./20 12:49น. ---

--- End quote ---
เพลงแก้นางฟ้ายังอาย ขอบคุณมากครับ

สถาพร อุดรธานี:
ขอบคุณครับ มีแต่เพลงเก่า ไม่เคยฟัง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version