ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะเพลงเดี่ยว

สวลี ผกาพันธุ์ - สวรรค์บ้านสวน

(1/1)

หนุ่ม เมืองตราษ:

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ชาตรี:
เคยฟังแต่เพลงสวรรค์บ้านนา คราวนี้ลองมาฟัง สวรรค์บ้านสวน กันบ้่าง ขอบคุณครับ. :'e:31

โต:

สวรรค์บ้านสวน...ยังไม่เคยฟัง ขอรับไว้เพื่อฟังนะครับ ขอบคุณครับ... :'e:94

ชรัช2498:
เพลงที่มีส่วนของสรวงสวรรค์นั้นมีอยู่หลายสถานที่ แต่สวรรค์บ้านสวนนั้นยังไม่เคยฟังผ่านมาเลยเหมือนกัน ขอบคุณมากครับคุณหนุ่ม เมืองตราษ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version