ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะเพลงเดี่ยว

ธานินทร์ อินทรเทพ - ฉันเจ็บจนพูดไม่ออก (แก้ไขแล้วขออภัย ครับ)

(1/2) > >>

หนุ่ม เมืองตราษ:

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

* เสียงเหมือน ชรัมภ์

ชาตรี:
 ฉันเจ็บจนพูดไม่ออก - ธานินทร์ อินทรเทพ เพลงนี้ยังไม่เคยฟังของธานินทร์เลย ขอบคุณครับ. :'e:31

vathitrit:
ค้นในโกดัง เพลงนี้หายไปอย่างไร้ร่องรอย
ขอเก็บเข้ากรุครับ
ขอบคุณมากครับ

( ไม่มีลิงค์นะครับ )

ตามมาเก็บแล้วครับ
ขอบคุณมากครับ

สายัณห์:
ไม่เคยฟังเพลงนี้ หาดูแล้วไม่เจอ ขอเก็บไว้ด้วยความขอบคุณครับ

vathitrit:
ฟังแล้ว น่าจะเป็นเสียง สามารถ บริบูรณ์เวช
สามารถ ร้องเพลงไทยทำนองจีน , สากล ไว้หลายเพลงครับ
อัลบั้มรักคนสวย
เพื่อนเราเผาเรือน , พอกันทีความรัก , รักน้องผู้น่าสงสาร , รักคนสวย
อีกอัลบั้ม เรือสำราญ เพลงวันชื่นคืนสุข , เสียงครวญจากชายโสด , อยู่ได้ด้วยรัก , รักเพียงฟ้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version