ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

กระท่อมสาวเมิน, กระท่อมสาวสิ้น

(1/1)

หนุ่ม เมืองตราษ:
ชินกร ไกรลาศ - กระท่อมสาวเมิน
พะนอ พรประสาท - กระท่อมสาวสิ้น

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ชาตรี:
พะนอ พรประสาท - กระท่อมสาวสิ้น นักร้องท่านนี้ไม่ทราบว่าร้องเพลงไว้กี่เพลง ขอบคุณครับ. :'e:31

บ่าวรักษ์:
เพลงกระท่อมสาวเมิน ผมได้ยินจากเสรีย์ รุ่งสว่างร้อง ไม่ทราบว่า จะเป็นเพลงแนวเดียวกันไหม และยังมีร้องแก้ด้วย อยากทราบจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ psi306

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version