เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรมฟังเพลง , เล่นเพลงออนไลน์ RadioBOSS Advanced 5.4.4.0

(1/2) > >>

vathitrit:

เมื่อหลายวันก่อนใช้ Virtual DJ Pro ออนไลน์ มีปัญหาตัดบ่อย
ที่ต้องเล่นตัวนี้ เพราะอ่านไฟล์เพลงจีน , ญี่ปุ่นได้ครับ

เมื่อมีปัญหา ทำให้นึกถึง RadioBOSS
ติดตั้งแล้ว ลากเพลงใส่ กดฟังได้เลย

เวอร์ชั่นนี้ เป็นเวอร์ชั่นเก่าหน่อย แต่ยังคงใช้งานได้ดี

เล่นไฟล์ได้ เกือบทุกนามสกุล สนับสนุนภาษาจีน ญี่ปุ่น ด้วยครับ

รายละเอียดในการใช้งาน เข้าไปดูได้ที่ Help
การตั้งค่า วิทยุออนไลน์ เข้าไปดูที่ Operation หัวข้อ Broadcasting

สนใจ ที่อยู่ด้านล่าง

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

krabiman:
 :'e:101 ตัวนี้ผมใช้อยู่ครับ  ใช้ทำรายการวิทยุ ชุมชน คุณภาพเสียงดี สามารถเล่นเอฟเฟ็คต่างได้ ปรับแต่งเสียงได้ มีลูกเล่นเยอะ ขอขอบคุณ

คงชัย:
มาขอรับโปรแกรมเล่นไฟล์เพลงดีๆหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับผม :'e:92

สุกี้แห้ง:
...น่าสนใจมากขอรับท่านลุง...ขอบพระคุณมากนะขอรับ...

แต่โหลดไม่ได้นะขอรับ... ToT

vathitrit:
โฮสต์นี้โหลดง่ายและเร็วมากด้วย
เช็คแล้วลิงค์ยังใช้ได้
ถ้าไอดีเอ็ม  หรือโหลดด้วยเบราว์ซอร์ ไม่ขึ้นให้โหลด
ลองติดตั้ง แอปโหลดของ mega
https://mega.nz/cmd

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version