ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

บ้านนาหน้าน้ำ - ยงยุทธ [ผ], บ้านนาหน้าฝน - ดวงแก้ว [ผ]

(1/1)

หนุ่ม เมืองตราษ:

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ชาตรี:
บ้านนาหน้าฝน - ดวงแก้ว แววแสง นักร้องท่านนี้ยังไม่เคยฟังเสียงเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

ชรัช2498:
เคยฟังแต่เพลง "บ้านนาหน้าน้ำ - ยงยุทธ" ส่วนเพลง "บ้านนาหน้าฝน - ดวงแก้ว" ไม่น่าจะเคยฟังมาก่อน
แล้วอีกอย่างนักร้องหญิงท่านนี้ไม่คุ้นชื่อและเคยฟังน้ำเสียงและลีลาการร้องมาก่อน ขอบคุณมากครับคุณหนุ่ม เมืองตราษ

โอฬาร:
เพลงคู้นี้ยังไม่มี ขอสะสมไว้ฟังด้วยคน ขอบพระคุณครับ

สุรชัย:
บ้านนาหน้าน้ำ - ยงยุทธ [ผ], บ้านนาหน้าฝน - ดวงแก้ว [ผ] เพลงร้องแก้คู่นี้ยังไม่มีครับ ขอฟังครับ มาเก็บไม่ทันลิ้งค์ตาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version