ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงสากล

Skeeter Davis - Born to Love You

(1/2) > >>

vathitrit:
เพลงนี้ออกล่าไฟล์ flac มาหลายปี เพิ่งสมหวัง
ลองฟังดู ว่าชัดเจนกว่าที่มีกันหรือไม่

ภูแมว:
มีแต่ข้อความนะคะ ไม่แสดงภาพ เพลง เสียงใด ๆ นะคะ เดี๋ยวจับหน้าจอให้ดูค่ะ

ภูแมว:

--- อ้างจาก: ภูแมว ที่ 24/ก.ค./19 19:37น. ---มีแต่ข้อความนะคะ ไม่แสดงภาพ เพลง เสียงใด ๆ นะคะ เดี๋ยวจับหน้าจอให้ดูค่ะ

--- End quote ---

ตามนี้ค่ะหน้าจอที่เห็น

vathitrit:

ขออภัยเพื่อนสมาชิก ที่แวะเข้ามาฟังเพลง แล้วไม่ได้ยินเสียงไม่เห็นรูป
เนื่องจากมีปัญหา เกี่ยวกับการฝากไฟล์ swf
โฮสที่เคยฝาก เค้าเลิกกิจการไป
ต้องหาที่ฝากใหม่ แต่ก็ยังหาไม่ได้
ต้องใช้ ยูทูป เป็นการชั่วคราวไปก่อน

ขอบคุณแมวเหมียวมาก ที่ช่วยดูแล
และไม่ต้องย้ายเข้าห้องยูทูปนะ เพราะเป็นไฟล์อัพเอง

ภูแมว:
ยินดีค่ะลุงป๊อปอาย มีอีกที่ไงคะ google drive

--- อ้างจาก: vathitrit ที่ 30/ก.ค./19 13:38น. --- ขออภัยเพื่อนสมาชิก ที่แวะเข้ามาฟังเพลง แล้วไม่ได้ยินเสียงไม่เห็นรูป
เนื่องจากมีปัญหา เกี่ยวกับการฝากไฟล์ swf
โฮสที่เคยฝาก เค้าเลิกกิจการไป
ต้องหาที่ฝากใหม่ แต่ก็ยังหาไม่ได้
ต้องใช้ ยูทูป เป็นการชั่วคราวไปก่อน

ขอบคุณแมวเหมียวมาก ที่ช่วยดูแล
และไม่ต้องย้ายเข้าห้องยูทูปนะ เพราะเป็นไฟล์อัพเอง
--- End quote ---

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version