ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - หลานย่าโม, สุเทพ วงศ์กำแหง - หลานเขยย่าโม

(1/2) > >>

หนุ่ม เมืองตราษ:

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

บ่าวรักษ์:
เพิ่งจะรู้ว่ายังมีเพลงร้องแก้ไว้ด้วย ผมเคยได้ยินตั้งแต่เด็กแล้ว เพราะจับใจครับ ขอบคุณครับ :'e:93

ลุงเริญ:
 รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - หลานย่าโม, สุเทพ วงศ์กำแหง - หลานเขยย่าโม
หลานเขยย่าโม ยังไม่มีครับขอบคุณมากๆ

ธงโชติ:
หาฟังได้ยาก ทั้งสองเพลงเลยครับ ขอขอบคุณที่นำมาลงไว้

สุรชัย:
รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - หลานย่าโม, สุเทพ วงศ์กำแหง - หลานเขยย่าโม อยากขอฟัง หลานเขยย่าโมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version