สัพเพเหระ > ความเป็นมาเป็นไปของเครื่องดนตรี

การจำแนกประเภทเครื่องดนตรีในโลกใบนี้

<< < (2/2)

จงรักษ์:
ครับผม เป็นการต่อยอดความรู้เรื่องชื่อดนตรีที่เราไม่รู้ ขอบคุณมากครับ... :'e:132

nga:
ได้ความรู้เพิ่มเติมครับ ขอบคุณมากครับ

เมืองพล โคราช:
คำศัพท์แปลกๆ เกี่ยวกับดนตรีบางคำไม่เคยได้ยินเลย ขอบคุณสำหรับความรู้รอบตัวเรื่องดนตรีครับ

ปณต:
เห็นกระทู้นี้น่าสนใจดี เลยเข้ามาอ่านทำให้นึกถึงตอนเรียนประถมมัธยมเลย

ศุภเวช:
ขอขอบคุณอาจารย์ ที่ให้ความรู้ และข้อมูลเรื่องเครื่องดนตรีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version