ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

บุพเพสันนิวาส

(1/2) > >>

ต้อม โฆษิต:
ช่วงนี้ละครบุพเพสันนิวาสกำลังมาแรง ขอโหนกระแส เอ๊ย ขออิงกระแสละครเรื่องนี้สักหน่อยนะครับ  :'e:37

" frameborder="0" allow="autoplay; encrypted-media" allowfullscreen></iframe>[/youtube]

คนเรียบร้อย:
....ไม่ดูละครมานานมากกกกกกกกกกเลยค่ะ...ไพเราะเช่นเคย...
....บุพเพ ออนไลน์ อิอิ....(ฮาๆขำๆ..เม้นสั้นไม่ผ่าน 555555) :'e:95

ต้อม โฆษิต:
ขอบคุณคุณชาตรี  คุณพีรชา และคุณทรงพล ครับ ที่เข้ามาให้กำลังใจ :'e:94

ต้อม โฆษิต:
ขอบคุณคุณวรรมากๆครับ ที่เข้ามาให้กำลังใจ  :'e:94
ถึงจะเม้นสั้น  แต่คนอ่านก็ดีใจมากที่ได้อ่านเม้นจากคุณวรร ครับ   
แต่ก็อยากรออ่านเม้นยาวๆนะครับ :'e:37

มดตะนอย:
ฟังแล้วอารมณ์ มาเต็มครับ รับรู้ได้ถึง บรรยากาศเก่าๆที่ผมเกิดไม่ทันยุคนั้น สามารถเห็นได้เลยครับ ร้องได้ไพเราะดีครับ psi200 :'e:102

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version