ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

ลืมอ้อมทรวง นักร้องต้นแบบคือ ชรินทร์ นันทนาคร

<< < (2/2)

คนเรียบร้อย:
 :'e:72....ขอ..แจ้งเรื่องที่ไม่สบอารมณ์นะคะ ....อิอิ...
....คือ..เวลาที่เข้ามาห้องสมาชิกร้องเพลง....แล้วไม่เจอเพลง...
....ของเพื่อนสมาชิกเนี่ยล่ะค่ะ...รู้สึกไม่สบอารมณ์เลย....มันว่างเปล่าค่ะ....แหะ แหะ... psi306
.....
......ขอขอบพระคุณพี่เมอีกครั้งค่ะ... :'e:95

เมธา:
      ที่ผมบอกว่า ถ้ามีอะไรไม่สบอารมณ์ก็แจ้งมาได้ ผมหมายถึงว่า
ถ้าน้องวรรฟังเพลงที่ผมร้องแล้วไม่สบอารมณ์ก็บอกมาได้ผมจะได้รู้ตัว
ว่าไม่ดียังไง ก็ฟังไปเรื่อยๆนะครับ อย่างน้อยก็มีคนฟังเพลงของผมคนนึง
ละ ขอบคุณครับ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version