ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

หาคนที่อยากมีส่วนช่วยในการผลิตไฟล์เพลง

<< < (2/6) > >>

เมืองเพชร:
ขอบคุณมากครับ ตอนนี้มือริปยังไม่มารับแผ่นครับ  ท่านใดสนใจลงชื่อไว้ได้เลยไม่ต้องเกรงใจนึกว่าต่อยอดเพลงไทยลูกทุ่งคนละพันบาทขอสักสิบคน ผมหมดไปสองหมื่นกว่าๆ

เมืองเพชร:
สำหรับท่านทีสนใจ รอนิดนะครับทำเสร็จเมื่อไหร่จะแจ้งอีกทีครับ คุ้มค่ามากๆๆๆๆๆ  ท่านใดยังไม่จับจองเชิญนะอย่าเกรงใจ ร่วมด้วยช่วยกันหน่อย

อดุลย์ ขอนแก่น:

--- อ้างจาก: เมืองเพชร ที่ 16/ม.ค./18 13:06น. ---ขอบคุณมากครับ ตอนนี้มือริปยังไม่มารับแผ่นครับ  ท่านใดสนใจลงชื่อไว้ได้เลยไม่ต้องเกรงใจนึกว่าต่อยอดเพลงไทยลูกทุ่งคนละพันบาทขอสักสิบคน ผมหมดไปสองหมื่นกว่าๆ

--- End quote ---

วันศุกร์ตอนบ่ายจะไปรับแผ่นเด้อครับ

อดุลย์ ขอนแก่น:
ชุดนี้ นายกเล็ก ให้ผมมาริป 172 แผ่น กือบ 400 เพลง  เป็นเพลงลุกทุ่งเก่า และแปลก ท่่านใดสนใจสอบถ่ามได้เลยนะครับ กับ หนุ่มเมืองเพชร นายกเล็กผู้ใจดี
ผมได้ลงมือริปแล้วครับ

เมืองเพชร:
ยังรอน้ำใจเพื่อนๆอยู่นะครับ  ลุงๆนักสะสมนักจัดรายการไม่คิดจะช่วยอนุรักษ์บ้างเหรอครับ  ส่งข้อความมาก็ได้นะ
 :'e:101 :'e:101 :'e:101

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version