เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากแผ่นเสียงของท่านภูวดี

ชาย เมืองสิงห์ แผ่น 33 ตราไอ้เข้ ชุด กางใบสู้ลม

(1/3) > >>

ภูวดี:
ชาย เมืองสิงห์ - กางใบสู้ลม
ชาย เมืองสิงห์ - เอิ้นบ่ออก คู่ หน่อย นวรัตน์
ชาย เมืองสิงห์ - ไปเอาเหล้ามา
ชาย เมืองสิงห์ - ผัดเผ็ดขี้เมา
ชาย เมืองสิงห์ - รักเมียเสียเหล้า คู่ หน่อย นวรัตน์
ชาย เมืองสิงห์ - ทุกข์จิปาถะ
ชาย เมืองสิงห์ - แม่ปั๊มทรยศ
ชาย เมืองสิงห์ - เป็นเมียน้อยพี่ไหมน้อง คู่ หน่อย นวรัตน์

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)   

สุรชัย:
ชาย เมืองสิงห์ แผ่น 33 ตราไอ้เข้ ชุด กางใบสู้ลม เพลงชุดนี้หายากขอฟังจากแผ่นเสียงครับ

ชาตรี:
ชาย เมืองสิงห์ ร้องคู่ หน่อย นวรัตน์ ยังไม่เคยฟังเหมือนกัน กางใบสู้ลม คำนี้มันหมายถึงอะไรหว่าอยากฟังจัง ขอบคุณครับ. :'e:31

สายัณห์:
น่าจะเป็นเพลงในยุคหลังๆ เห็นมีคุณหน่อย นวรัตน์ร่วมด้วย แต่ไม่คุ้นหูสักเพลง ขอบคุณมากครับพี่ภู

rungsee:
 :'e:101
ชุดนี้หายาก ชาย เมืองสิงห์ ร้องคู่ หน่อย นวรัตน์ ยังไม่เคยฟังเหมือนกัน กางใบสู้ลม คำนี้มันหมายถึงอะไรหว่าอยากฟังจัง ขอบคุณครับ.
 :'e:102

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version