สัพเพเหระ > ขำขัน คลายเครียด

อารมย์พาไป

(1/1)

จ้อง:
ฝนตกจับเจ่าอยู่บ้านเลยหาขำขันมาเล่าสู่กันฟังครับ
อาจจะเคยนำมาลงให้อ่านแล้ว แต่ค้นมาเจออ่านดูก็ขำดีเลยหยิบมาเล่าซะ
ว่าจะหาพล็อตเรื่องอื่นบ้างแต่คิดอย่างไรก็ไม่ขำสู้อันนี้ครับ

แบบเรื่องของเรื่องก็คุณภรรเมียห่วงหาคุณสามี อยากคุยเลยหยิบโท-สับ กดๆๆๆ
ยังไม่ถามปลายสายเลย นึกว่าใช่แน่แล่วก็ใส่ฉอดๆๆๆเลย ปลายสายรับเคราะห์ไป

:'e:101

จ้อง:
เรื่องของเด็กฝึกหัดเขียนเรียงความส่งครู
พบเจอมาอ่านดูก็ขำดีเลยติดนำมาฝาก
อ้อ...ขอบคุณแหล่งที่มาด้วยครับ
ที่มา: f/b Kanok-fan page

sp236

จ้อง:
เรื่อง คนไม่มีหัวใจ
พบเจอมาอ่านดูก็ขำดีเลยติดนำมาฝาก
อ้อ...ขอบคุณแหล่งที่มาด้วยครับ
ที่มา: f/b Kanok-fan page

psi304

วีรภัทร:
มุกหักมุมแบบนี้เจอบ่อยครับ บางทีโทรไปกลายเป็นหลวงพ่อก็มีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version