ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

Boxset สายัณห์ สัญญา แม่ไม้เพลงไทย 16 ชุด ลิ้งค์เดียวครับ

<< < (2/3) > >>

ชาตรี:
สายัณห์ สัญญา เป็นนักร้องในตำนานไปแล้วเพลงของเขามากมายจริงๆ ยังไม่รู้ว่าใครมีเพลงของเขาครบทุกเพลงมั่ง ขอบคุณครับ. :'e:31

วีรภัทร:
ขอบคุณครับ สำหรับเพลงเหล่านี้ล้วนเป็นเพลงหาฟังได้ไม่ยากนัก แต่ในแบบฉบับของแม่ไม้เพลงไทยจะโฆษณาเสมอว่ามีการปรับแต่งเสียงให้ฟังได้เพราะมากขึ้น (แต่ผมก็ไม่เห็นความแตกต่างนะครับ  :'e:37)

ป้ารัตน์:
 :'e:95 ขอขอบคุนและเป็นกำลังใจให้เด้อค่ะ เพลงสายันติดหู

สัมพันธ์ พัทลุง:
เป็นการรวบรวมเพลงของสายัณห์  สัญญา ไว้ทุกยุค  เป็นการเอาใจนักอนุรักษ์  ลิงค์จะยังอยู่หรือไม่ก็ไม่เป็นไร  เข้ามาขอบคุณและให้กำลังใจคุณรวีครับ

บ่าวรักษ์:
แฟนคลับ ของพี่เป้า ต้องดีใจแน่ ให้มากมายขนาดนี้ จอบคุณน้ำใจที่ท่านแจกมากครับ :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version