ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รวมเพลงลูกทุ่งร้องแก้ มากกว่า 800 เพลงครับ

<< < (2/3) > >>

ทรงพล ลำพูน:
นอกจากจะเป็นพหูสูตรในเรื่องเพลง ที่อาจารย์ระวีได้สะสมไว้มากมายแล้ว ความเมตตา ทีมีน้ำใจในการ"ให้ " คงไม่มีใครอีกแล้วที่จะเทียบเท่า ขอบพระคุณมากครับ ขอให้อาจารย์ระวีและครอบครัว มีแต่ความสุข และเจริญยิ่งๆขึ้นไปครับ

หนุ่มชาววัง2012:
เก็บเอาไปให้คุณตาคุณยายฟังครับ ไม่รู้จะบอกว่าอย่างไรดีนอกจากจะขอขอบพระคุณท่านผู้ให้สิ่งที่ดีๆนี้เป็นอย่างสูงเลยครับ ความดีเช่นนี้นี่แหละครับเวปพักใจยืนหยัดมาได้จนทุกวันนี้ครับ

ประสิทธิ์:
ชุดนี้น่าเก็บไว้ฟังไว้เปิดนะ โดยเฉพาะพีเจทั้งหลาย โหลดไปเก็บไว้เลย

โสภณ:
เหมือนเจอกรุสมบัติ แต่ไม่รู้มีปัญญาเอาหรือเปล่า ขอบคุณครับ

บ่าวรักษ์:
เพลงมีมากมายเลยครับ ร้องแก้ที่หาฟังยาก ขอบคุณครับ :'e:93

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version