ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

พาร์ทเนอร์เบอร์ 5-พุ่มพวง ดวงจันทร์+น้ำตาบ๋อย+พรชัย พรหมบัญชา

(1/2) > >>

หนุ่มกรุงเก่า:
เพลงร้องแก้
พาร์ทเนอร์เบอร์ 5-พุ่มพวง ดวงจันทร์+น้ำตาบ๋อย+พรชัย พรหมบัญชา

น้องดา:
ปรากฎว่าเคยฟังนะคะสมัยก่อนแต่ก็อยากฟังอีกค่ะ ขอบคุณ คุณหนุ่ม กรุงเก่าค่ะที่กรุณานำเพลงมาลงให้ฟังค่ะเพราะนะคะเพลงนี้

สุบิน:
 :'e:31 สวัสดีครับหนุ่มกรุงเก่า เพลงคู่นี้ขอรับไปฟังเลยนะ ขอบคุณครับ

ninetynine:
น่าฟังทั้งคู่ ขอบคุณกับน้ำใจที่มีให้

ประสิทธิ์:
คู่นี้ผมมีแล้วครับ แต่มาให้กำลังใจคุณหนุ่มกรุงเก่าครับ :'e:82 :'e:82

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version