เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรมแต่งเสียงในคอมป์

(1/1)

krabiman:
Hear เป็นโปรแกรมปรับเสียง ชั้นดีอีกตัวที่ถือว่ามืออาชีพใช้กัน โดยโปรแกรมนี้หน้าที่มันก็คล้ายๆ กับส่วนของ Volume Control ที่ติดมากับวินโดวส์ นี่แหละ แต่ว่าความสามารถของมันนั้นละเอียดกว่ามาก ถึงมากที่สุด (เทียบกันไม่ได้) ซึ่งหลังจากที่ใช้ โปรแกรมปรับเสียง ตัวนี้ไปแล้วคุณอาจจะคิดว่า นี่เราไปเอาลำโพงชั้นดี พร้อม เครื่องแอมป์ขยายเสียง ราคาแพงๆ มาฟังอยู่หรือเปล่านี่ มันคือลำโพงเดิมที่ฟังอยู่ แต่การปรับแต่งเสียงนั้นเปลี่ยนไปอย่างมาก จนไม่รู้สึกว่าฟังลำโพงเก่าอยู่เลยทีเดียว

วิธีติดตั้ง ติดตั้งโปรแกรมเสร็จ รีสตาร์ทเครื่อง แล้วใส่คีย์
พาสเวิดส์ หาคีย์ Mark42

ลิ้งค์โหลด   

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

วิธีติดตั้ง   https://www.youtube.com/watch?v=T_RMxo7FWDc

ลองดูนะครับ เสียงดีขึ้นแน่นอน คนเป้น ดีเจ น่านำไปใช้

พีรชา:
แวะมาให้กำลังใจครับ โปรแกรมนี้ใช้ดีครับ แต่ปรับยากลูกเล่นเยอะ แต่อย่างที่คุณkrabimanบอกนั่นแหละครับ สุดยอดมาก สำหรับคอเพลงที่ชอบความละเอียดอ่อน psi200

ป๊อกคอม:
อยากได้มานานแล้ว โปรแกรมปรับแต่งเสียงดีๆ แบบนี้ครับ ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับผม

บิน:
โปรแกรมแต่งเสียงในคอมป์ ขอลองใช้บ้างครับ  ดีใจที่เจอของดีๆๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version