เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ภาษารัก - จรรยา ปิยะวดี

(1/3) > >>

ป๊อกคอม:

ภาษารัก - จรรยา ปิยะวดี

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 ภาษารัก - จรรยา ปิยะวดี บันทึกเสียง น้อยมากแต่เคยได้ ยินชื่อ แต่เพลงนี้ ยังไม่เคยฟัง ครับ ขอเก็บไว้ฟัง และเปิดน่ะครับ พี่ป๊อก  :'e:94 :'e:94

ชัยยุทธ:
ขอร่วมเก้ฐไว้เพลงครับ ขอบคุณมากๆ

มอส:
..ผมเพิ่งจะเห็น เพลงของจรรยา ปิยะวดี เป้นเพลงที่สองเพลงนี้ลละครบ  :'e:37

:'e:92 ขอบคุณพี่ป๊อกคอม  มากนะครับนำเพลงเพราะๆหายากมาให้ฟัง :'e:82 :'e:82

สุรชัย:
ขอเก็บด้วยครับ เพลงนี้ไม่เคยได้ยินครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version