เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

เพลิน พรหมแดน ชุด ข่าวสดๆ

(1/3) > >>

ภูวดี:

1. tape เพลิน พรหมแดน - ข่าวสดๆ
2. tape เพลิน พรหมแดน - ตาทุ้ยโกหก
3. tape เพลิน พรหมแดน - โกนจุกสิงห์โต
4. tape เพลิน พรหมแดน - หนีตำรวจ
5. tape เพลิน พรหมแดน - ตาแป๊ะฝัน
6. tape เพลิน พรหมแดน - หนุ่มน้อยฝอยข่าว
7. เพลิน พรหมแดน - ดับเบิ้ลมั่ว
8. เพลิน พรหมแดน - เมียนานาชาติ
9. เพลิน พรหมแดน - อาจารย์วิเศษ
10. เพลิน พรหมแดน - จอมเจ้าชู้
11. เพลิน พรหมแดน - คนไม่กลัวเมีย
12. เพลิน พรหมแดน - อยากดังฟังทางนี้
13. เพลิน พรหมแดน - ย้ายก็ย้ายย่ะ
14. เพลิน พรหมแดน - มวยคู่เอก
15. เพลิน พรหมแดน - ตลาดเมืองใต้
16. เพลิน พรหมแดน - กามนิตวาสิษฐี

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)   

ชาตรี:
เพลิน พรหมแดน ชุดนี้เป็นเพลงพูดไปร้องไปในยุคแรกๆ เดี๋ยวนี้ม้วนเทปหายากแล้ว ขอบคุณครับ.

ชัช:
 เพลิน พรหมแดน ชุด ข่าวสดๆ ขอด้วยครับไว้ฟังตลกดีครับ ขอบคุณครับ

ประสิทธิ์:
ไฟล์เพลงชุดนี้คงหาไม่ยาก แต่เสียงจากต้นฉบับเทปแบบนี้คงหายากเหมือนกัน ขอบคุณลุงภูมากครับ

สมพล:
ชุดนี้เพลงดีๆทั้งนั้น น่าปกยังแจ่มชัด เสียงภายในคงชัดแจ่ม
ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version