เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของท่านเมืองเพชร ริปโดยภูวดี

เทป จากเมืองเพชรค้าไม้ ม้วนที่ 9

(1/3) > >>

ภูวดี:

1. tape ศรวณี โพธิเทศ - น้ำใต้ศอก (R.M) (3:23)
2. tape ศรวณี โพธิเทศ - คิดถึงฉันเป็นคนสุดท้าย (R.M) (4:22)
3. tape ศรวณี โพธิเทศ - เหงารัก (R.M) (3:14)
4. tape ศรวณี โพธิเทศ - ไม่รักแต่คิดถึง (R.M) (3:18)
5. tape ศรวณี โพธิเทศ - ดอกไม้ถูกน้ำร้อน (R.M) (3:25)
6. tape ศรวณี โพธิเทศ - อารมณ์วูบเดียว (R.M) (3:42)
7. ศรวณี โพธิเทศ - จดหมายจากบ้านนอก (R.M)
8. ศักดิ์ณรงค์ วิริยะกุล - จดหมายจากบางกอก (R.M)
9. ศักดิ์ณรงค์ วิริยะกุล - คนบนดอย (R.M)
10. จิตราวดี จิตตเกษม - ห่วงคนบนดอย (R.M)
11. ศักดิ์ณรงค์ วิริยะกุล - เพื่อลูกเมีย (R.M)
12. จิตราวดี จิตตเกษม - ขอให้เห็นแก่ลูก (R.M)
13. ศักดิ์ณรงค์ วิริยะกุล - หัวอกคนกลาง (R.M)
14. จิตราวดี จิตตเกษม - ผู้ชายป้ายเหลือง (R.M)
15. จิตราวดี จิตตเกษม - คุณอาเจ้าขา (R.M)
16. ศรวณี โพธิเทศ - ถ้าคุณเป็นฉันจะทนได้ไหม (R.M)

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)   

ประสิทธิ์:
แปบเดียวมาถึงม้วนที่ 9 แล้ว ผมคาดว่าจะมีไม่น้อยกว่า 30 ม้วน
ขอบคุณทั้งท่านเมืองเพชรและลุงภูใต้ครับ ผมกองเชียร์ที่ช่วยได้แต่กำลังใจครับ
 :'e:92

เมืองเพชร:
ผมเตรียมไว้อีกสองร้อยกว่าม้วน  ถ้าคุณภูไม่ท้อเสียก่อน ยังไงๆ สมาชิกที่เข้ามาฌหลดเพลงช่วยส่งกำลังใจให้คนริปด้วยนะครับ

ชาตรี:
เทปม้วนนี้มีนักร้อง3ท่าน มีเพลงที่ไม่เคยฟังเยอะเลย เพลงลูกกรุงนั้นหมดยุคไปนานแล้ว มาคราวนี้คงจะได้ฟื้นคืนชีพแล้ว ขอบคุณครับ. :'e:133 :'e:31

ชัช:
ชุดนี้มีหลายเพลงน่าฟังครับ ขออนุญาติคุณภูฯครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version