เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของท่านเมืองเพชร ริปโดยภูวดี

เทป จากเมืองเพชรค้าไม้ ม้วนที่ 5

(1/3) > >>

ภูวดี:

1. tape ปฎล วงศ์เทพ - แกล้งรัก (Rota) (3:09)
2. tape ลัดดาวัลย์ ประวัติวงศ์ - แกล้งรัก (Rota) (2:59)
3. tape ปฎล วงศ์เทพ - ไม่ขอรักใคร (Rota) (3:00)
4. tape ลัดดาวัลย์ ประวัติวงศ์ - ไม่ขอรักใคร (Rota) (2:52)
5. tape ปฎล วงศ์เทพ - จอมใจจอมขวัญ (Rota) (3:16)
6. tape ปฎล วงศ์เทพ - ลืมตัว (Rota) (3:29)
7. ปฎล วงศ์เทพ - อย่ามารักผม (Rota)
8. ปฎล วงศ์เทพ - ขอใช้กรรม (Rota)
9. ปฎล วงศ์เทพ - เหมือนคนไม่มีหัวใจ (Rota)
10. ปฎล วงศ์เทพ - เส้นขนานความรัก (Rota)
11. อุไรวรรณ ทรงงาม - ทำอย่างไรถึงจะลืม (Rota)
12. ปฎล วงศ์เทพ - ทำอย่างไรถึงจะลืม (Rota)
13. อุไรวรรณ ทรงงาม - พรุ่งนี้ฉันจะลืม (Rota)
14. ปฎล วงศ์เทพ - พรุ่งนี้ฉันจะลืม (Rota)
15. ปฎล วงศ์เทพ - หัวใจคนช้ำ (Rota)
16. ปฎล วงศ์เทพ - ฝันค้าง (Rota)
17. ปฎล วงศ์เทพ - หลีกทางหัวใจ (Rota)

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)   

สมพร เกาะยอ:

ไม่รู้จักเลยแฮะ นักร้องท่านนี้ ปะตน วงค์เทพ มาแนวไหนนะนี่  น่าสนใจ
 ขอบคุณมากน้องภูวดี

ประสิทธิ์:
ผมขอปรึกษานะครับลุงภู..
เราอาจจะต้องย้ายไปไว้ห้องเพลงจากเทปนะครับลุงภู เพื่อให้สมาชิกตั้งแต่ระดับเซียนได้เข้ามาเก็บไว้ฟังด้วย
หากอยู่ห้องนี้ จะเก็บได้เฉพาะ วีไอพี ขึ้นไปเท่านั้น จะสมดังเจตนาของท่านเมืองเพชรหรือไม่
หรือจะให้เปิดห้องเฉพาะเพลงจากเทปของท่านเมืองเพชรดี ขอความเห็นนะครับ

ภูฤดู ปักซัว:
มาถึงม้วนที่ 5 แล้ว
เป็นบทเพลงลูกกรุงที่ นักร้องหญิงยังพอรู้จักชื่ออยู่บ้าง
แต่นักร้องชาย นี่ ไม่รู้จักเลยครับ
แต่ดูๆแล้ว เข้าใจว่าน่าจะเป็นนักร้องในยุคเดียวกับ ชรัมภ์ เทพชัย มั้งครับ

ภูแมว:

ขอบคุณ คุณพูห์ ซ๊งขล๊า ที่กรุณาริป  :'e:92 และขอบคุณ ลุงเมืองเพชรค้าไม้สำหรับเทปที่ส่งให้คุณพูห์ ริปด้วยนะคะ  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version