เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรม ค้นหาไฟล์ใน computer ที่รวดเร็วยอดเยี่ยมาก

<< < (2/2)

ภูแมว:
จะบอกว่าเดี๋ยวนี้ search ที่ Windows 10 มันชาญฉลาดและรวดเร็วกว่าที่คิดค่ะ ใช้วิธี search แบบ google นั่นหล่ะค่ะ ไม่ต้องเปลืองเนื้อที่ HDD เพื่อลงโปรแกรมใด ๆ เลยค่ะ :'e:52

--- อ้างจาก: vathitrit ที่ 02/ส.ค./19 18:28น. ---ขอแง้มดูหน่อยว่าตัวไหน
ส่วนผมใช้ Ava Find Professional เป็นตัวหลัก แต่ถ้าเกิดงอแง เปลี่ยนไปใช้ Instant File Find
ลุงกระบี่ นำโปรแกรมน่าสนใจมาฝาก
ขอบคุณมากครับ

--- End quote ---

สุรชัย:
 โปรแกรม ค้นหาไฟล์ใน computer ที่รวดเร็วยอดเยี่ยมาก ขอนำไปใช้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version