เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรม ค้นหาไฟล์ใน computer ที่รวดเร็วยอดเยี่ยมาก

(1/2) > >>

krabiman:

ไฟล์เล็กนิดเดียว แต่..ประสิทธิ์ภาพสูง

ดาวน์โหลดเลย????

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

คนนนท์:
เก็บเพลงไว้เยอะ เวลาหาจำไม่ได้ว่าเก็บไว้ที่ไหน โปรแกรมนี้จะช่วยเราได้ง่ายๆ ขอรับไว้ประจำการในเครื่อง
ขอบคุณมากครับท่านกระบี่แมน

บ่าวลัคกี้:
ตอนนี้ผมดาวน์โหลดเวอร์ชั่นล่าสุดมาใช้ แต่ว่ามันมีปัญหาตรงที่ ไม่สามารถค้นหาชื่อไฟล์ใน เอทานอลฮาร์ดดิส ได้ ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

krabiman:
ไฟล์ใน เอทานอลฮาร์ดดิส สามารถหาได้เร็วมาก เพียงแต่ตอนเปิดเครื่องCOMPUTERใหม่รอให้มันขึ้นเหมือนในภาพ ก็สามารถคียืชื่อไฟลืได้ทันที ผมใช้ เอทานอลฮาร์ทดิสซ์ 1000กิ๊กไบท์ หาไฟล์เร๊วมาก

vathitrit:
ขอแง้มดูหน่อยว่าตัวไหน
ส่วนผมใช้ Ava Find Professional เป็นตัวหลัก แต่ถ้าเกิดงอแง เปลี่ยนไปใช้ Instant File Find
ลุงกระบี่ นำโปรแกรมน่าสนใจมาฝาก
ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version