เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของท่านเมืองเพชร ริปโดยภูวดี

เทป จากเมืองเพชรค้าไม้ ม้วนที่ 2

<< < (2/2)

สิริ:
เพลงจากเทปหาฟังยากแล้วค่ะยุคนี้   มาได้ฟังที่พักใจ   ขอบคุณผุ้วางและพี่ประสิทธิ์ด้วยนะคะ

โชค นรา:
ม้วนที่ 1 ที่เก็บไปแล้วฟังครับ เสียงที่ริปออกมายอดเยี่ยมจริงๆ ต้องตามมาเก็บม้วนที่ 2 แล้วต่อด้วย 3..4...5 ไปเรื่อยๆ ขอบคุณครับ  :'e:31

สมพล:
ว้าววว..เพลงของธานินทร์ ม้วนนี้มีแต่เพลงเพราะๆทั้งนั้นเลยครับ
ขอบคุณมากครับ สำหรับเพลงเพราะๆในชุดนี้

วีรภัทร:
เชื่อว่าเพลงม้วนนี้เพราะมากๆ ครับ หาฟังก็ไม่ง่ายนัก แต่น่าจะเป็นเพลงยุคหลังๆ เพราะมาอยู่กับค่ายโรต้าแล้ว ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version