รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

แผ่นครั่งเก่าจริงๆ นำมาให้ชม 10 แผ่น

(1/1)

ฉัตรเจริญ:
แผ่นไม่มีปกครับ มีเพลงจีน 2 เพลง  จะบันทึกเสียงให้ฟังก็เหลือทนครับ เข็มก็เต็มที เสียงก็การรบกวนเยอะ ดูแผ่นดีกว่า บางแผ่นอ่านเลเบลเกือบไม่ได้

แผ่นเก่า

เจษ ณ ราชวัตร:
แผ่นครั่งมีเสน่ห์มากๆๆผมชอบสะสมเหมือนกัน  :'e:94

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92สุด ยอดจริงครับแต่ละแผ่น ครับขอบคุณที่ได้ชมครับพี่ชาติ

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
โฮ....เก่าจัง แล้วเสียงยังดีอยู่ไหม ครับ ขอบคุณพี่ฉัตรเจริญ มาก มากครับ

เฒ่าแก่:
ได้แค่ดูภาพก็เป็นบุญตาแระ

เดี๋ยวนี้ช่างหายาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version