ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

วงชาตรี 20 อัลบั้ม

(1/2) > >>

รวี:
วงชาตรี 20 อัลบั้ม

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ภูฤดู ปักซัว:
วงชาตรี เป็นวงโปรดสมัยวัยรุ่นมัธยมเลยครับ พี่ยุทธ
ปกเทป โดยเฉพาะตอนอยู่ต่าย EMI จะเป็นรูปแนวโรแมนติค
ไม่ใส่รูปวง
เป็นวงสตริงไม่กี่วง ที่ใช้ชื่อไทย นะครับ

ป๊อกคอม:
ไม่รู้ว่าลิงค์หมดอายุแล้วหรือยังครับ แต่ก็ต้องขอขอบคุณเป็นอย่างสูงที่นำผลงานวงชาตรี ที่ผมชื่นชอบมาให้มากมายครับ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆ ครับ :'e:31

วีรภัทร:
วงชาตรี วงดนตรีสตริงในตำนานเลยครับ ขอบคุณคุณอารวีที่รวบรวมไว้ครับ

ชาตรี:
วงชาตรี เป็นวงสตริงที่ร้องแนวเพลงหวานฟังสบายๆ ชอบมากสมัยเป็นวัยรุ่น ขอบคุณครับ :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version