เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

เพลงลูกกรุงจากแผ่นครั่ง สปีด 78 หายากบ้างง่ายบ้าง เชิญครับ

<< < (2/4) > >>

ลุงกบ:
เพลงหมดพุงแล้วมาหาเพลงเปิด ลูกทุ่ง เจอ หลายเพลง ได้ละ ขอบคุณมากครับ :'e:89

ณ.พุฒิพงศ์:
รสชาติแบบเก่าๆผมนี่ชอบครับ ร่องเสียงเดิม ข้าวตอกซ่าๆ
ย้อนความหลังได้ดีเลยครับ ขอบคุณครับคุณ.ประสิทธิ์

เอ-ชะอำ:
ท่านพี่ประสิทธิ์รับประกันคุณภาพ บทเพลงลูกกรุงไพเราะ มาขอรับแบ่งปันด้วยคน
ขอบคุณพี่ประสิทธิ์เป็นอย่างสูงครับ

:'e:108 :'e:108

krabiman:
นายหัวประสิทธิ์    จัดชุดใหญ่ 1โหล เพลงจากแผ่นเสียง เพลงไม่เคยฟังทั้งเพ  ต้องรีบเก็บ ไปฟัง ขอขอบคุณอย่างแรง

หวานคำรัก:
แม่เทพธิดา(ค.78) - PSเฉลิม แก้วสมัย(ตราช้าง)

ขอบคุณ มาก ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version