เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก สลักใจ ชุด รถติด-คอยเธอ

(1/2) > >>

ป๋อง เมืองเพชร:
ยอดรัก สลักใจ ชุด รถติด-คอยเธอ
ต้องขอขอบคุณ คุณสุรชาติ เหมมันต์ เจ้าของม้วนเทปครับ

01.รถติด
02.นุ่งกางเกงขาสั้น
03.ชมแม่ค้า
04.เธอไม่รักฉันจริง
05.ขอสาวสุพรรณ
06.คำว่าสุดที่รัก
07.คอยเธอ
08.เจ้าสาว
09.พี่ผิดหวัง
10.ลูกชาวนา
11.หมายใจไว้
12.ขับเรือหาง

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ภูวดี:
เห็นปั๊บก็ขยับทันทีเลยครับ รีบมาเปิดพิธีซะก่อนใคร อ่านชื่อเพลงเรียบร้อยก็ ขออนุญาติ ตัดริ๊บบิ้นเลยครับ :'e:101

สัมพันธ์ พัทลุง:
ชุดนี้ยังไม่เคยเห็นครับ  ขอบคุณคุณป๋อง เมืองเพชร ครับ

โชค นรา:
รถติดมันเป็นอย่างไร ปกติฝนตกรถตกนะท่าน อย่างนี้ต้องลองดู

ชาตรี:
ยอดรัก สลักใจ ชุดนี้ทั้ง12เพลงผมไม่เคยได้ฟังเลยสักเพลง ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version