หนังกลางแปลง > ภาพยนตร์ในอดีต

ภาพยนตร์ไทยในอดีต(ในรูปแบบ "หนังแผ่น")

(1/16) > >>

เซี๊ยะ(นพดล):
ขอเข้ามาร่วมสนุกกับหมวด "ภาพยนตร์ไทย" นี้ด้วยคนนะครับ
กระผมภูมิใจเสนอ "ภาพยนตร์ไทยในอดีต" ในรูปแบบ "หนังแผ่น"(หมายถึง "ภาพนิ่ง") มาฝากให้ชมกัน
พอให้ได้รำลึกถึง "ภาพยนตร์ไทยในอดีต" ที่ยังคงอยู่ใน "ความทรงจำ" ครับผม

ขอประเดิมด้วยภาพยนตร์เรื่อง  "ไกรทอง"  ครับผม

** หมายเหตุ  ชอบหรือไม่? บอกให้ทราบกันด้วยครับผม **

ภาพยนตร์เรื่อง...  "กากี"

ภาพยนตร์เรื่อง   "มดตะนอย"

ภาพยนตร์เรื่อง ..   "ลูกผู้ชายชื่อไอ้แผน"

ภาพยนตร์เรื่อง   "สัตว์มนุษย์" 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version