ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

เพลง คืนหนึ่ง

(1/1)

KES:

เพลงคืนหนึ่ง
คำร้อง    พระเจ้าวรวงศ์เธอพระองค์เจ้าภาณุพันธ์ ยุคล
ทำนอง   สง่า อารัมภีร
ขับร้องต้นฉบับ   ธานินทร์ อินทรเทพ - จินตนา สุขสถิตย์
                           สุเทพ วงศ์กำแหง - สวลี ผกาพันธ์
พี่เมบอกให้ส่งเพลงมาร่วมสนุกค่ะ

เมธา:
        ไม่ผิดหวังครับ ได้ยินเสียงน้องเกษ ยังคงคุณภาพเหมือนเดิม แหม เล่นร้องคนเดียวเลยนะ
แล้วร้องซะ 3 เที่ยวเลย จะคอยฟังเพลงอื่นๆต่อไปอีกนะครับ

ชัช:
เพลงคืนหนึ่ง
คำร้อง    พระเจ้าวรวงศ์เธอพระองค์เจ้าภาณุพันธ์ ยุคล
ทำนอง   สง่า อารัมภีร
ขับร้อง    KES

ไพเราะครับ

มานพ พุ่มนรินทร์:
คืนหนึ่ง ร้องได้เพราะมากครับ ฟังแล้วอยากร้องคู่เลยครับบอกตรงๆ จะรอฟังเพลงอื่นอีกครับ ขอบคุณครับ

krabiman:
เพลงเก่า ยังมีคนอนุรักษ์ อย่างต่อเนื่อง คุณKESSIRI  จับไมค์ขึ้นมาร้อง คืนหนึ่ง ได้ไพเราะ ต้องออกอัลบั้มสักชุดแล้วละ ผมจะรอฟังอีก ขอขอบคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version