เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

ไพรวัลย์ ลูกเพชร ชุด สาวบ้านนาที่น่ารัก

(1/3) > >>

ภูวดี:

ไม่มีเพลงตัวอย่างให้ฟังนะครับ
1. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - สาวบ้านนาที่น่ารัก (3:19)
2. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - กลิ่นธูปควันเทียน (3:10)
3. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - สุดจาบัลย์ (3:23)
4. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - หน้าฝนอันแสนเศร้า (3:36)
5. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - รักเธอ รักเธอ (3:17)
6. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - เหมันต์ครวญ (2:53)
7. tape ทูล ทองใจ - แผ่นดินไทย (3:11)
8. tape ทูล ทองใจ - เพลงรักเพลงคิดถึง (3:15)
9. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - ไร้ญาติเมื่อขาดเงิน (3:01)
10. ไพรวัลย์ ลูกเพชร - ลูก
11. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - เห็นใจแล้ว (3:10)
12. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - ห้ามใจรักไม่ได้ (2:57)
13. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - บ่รักไผเท่านาง (3:09)
14. tape ไพรวัลย์ ลูกเพชร - คิดถึงอารีดัง (2:37)
15. tape ทูล ทองใจ - ข้าวคอยเคียว (2:23)
16. tape ทูล ทองใจ - เทพีของผม (2:41)
17. tape ทูล ทองใจ - คาถารัก (2:45)

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)   

ประสิทธิ์:
หลายเพลงที่น่าจะไม่เคยฟัง เช่น เพลงบ่รักไผเท่านาง
ขอบคุณลุงภูมากมาย ที่นำมาฝากครับ

ภูฤดู ปักซัว:
ไฟล์จากเทป ไพรวัลย์ ลูกเพชร ชุด สาวบ้านนาที่น่ารัก
ผมมีอยู่ แต่คุ้นๆว่าเพลงหรือข้อมูลเพลงของทูล จะมีหรือเปล่า ไม่แน่ใจ
ยังไง ระดับมือริปเทปมือหนึ่งของที่นี่แล้ว ไม่ตามไมารับไม่ได้แล้ว
ขอบคุณมากๆครับ

ประดิษฐ์:
ไม่ค่อยคุ้นหูเท่าไหร่กับไพรวัลย์ชุดนี้ ขอเก็บครับ ขอบคุณมากๆครับคุณภูวดี :'e:94

ณ.พุฒิพงศ์:
หลายเพลงอาจจะคุ้นบางไม่คุ้นบาง แต่ฟังซ้ำไปซ้ำมา
มิทำให้ความเบื่อความหลงของเสียงคุณไพรวัลย์นี่เสื่อมคลาย
ขอบคุณครับพี่ภู วดี 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version