เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด เจาะเวลา

(1/1)

ประสม เมืองชล:
ไวพจน์  เพชรสุพรรณ ชุด เจาะเวลา
รายชื่อเพลง
01 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ – แหวานรัก
02 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ – บ้านนาสัญญารัก
03 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ – สวยอะไร
04 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ – รักกลางจันทร์
05 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ – แม่พวงมะนาว
06 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ – อย่าลืมเมืองไทย
07 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ - จดหมายรักจากสุพรรณ
08 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ - ชุมทางเขาชุมทอง
09 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ - กระท่อมปลายนา
10 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ - อกอุ่น
11 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ - มีคู่เสียเถิด
12 ไวพจน์  เพชรสุพรรณ - หนาวลมห่มรัก

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

คนนนท์:
ไวพจน์ เจาะเวลาหาเพลงดังในอดีตมาร้องใหม่ คงน่าฟังไปอีกแบบ แต่ละเพลงเป็นที่รู้จักของแฟนเพลงลูกทุ่งอย่างดี ขอเก็บสะสมอีกชุด
เพลงแรกน่าจะพิมพ์ชื่อผิด จากแหวนรัก เป็น แหวานรัก นะครับ
ขอบคุณมากครับ

บิน:
ไวพจน์  เพชรสุพรรณ ชุด เจาะเวลา ขอด้วยครับ  ชอบเสียง  ขอบคุณมากๆๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version