รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ภาพปกเก่า แผ่นเก่า ที่ทรงไว้ซึ่งคุณค่า

(1/2) > >>

ฉัตรเจริญ:
แผ่นครั่ง 12 นิ้ว เก่าไม่เก่าก็ชมเอาเองครับ
 ท่านใดมีความรู้  เชิญแสดงความคิดเห็นเป็นวิทยาทานครัับ

แก้ไขภาพให้ชมได้อีกครั้งครับ

ประสิทธิ์:
เก่าจริงๆดูได้จากภาษาทีใช้ครับพี่ฉัตร ส่วนเรื่องรายละเอียดของแผ่นเสียงนั้น ผมไม่มีความรู้พอที่จะให้ความเห็นครับพี่ รอฟังจากท่านอื่นด้วยครับ
 :'e:92 :'e:92 :'e:92

chomm:
ได้แต่เข้ามาชมค่ะ  ไม่มีความรู้เลยค่ะเรื่องแผ่นเสียง

น้องดา:
นับว่าเป็ฯบุญตาค่ะที่ได้เห็ฯนี่หน่ะเหรอที่เขาเรียกว่าแผ่นครั่ง  เอามาทำแผ่นเสียงเก่ามากจริงๆๆด้วยค่ะ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 แต่ละแผ่น สุดยอด จริง จริงครับพี่ชาติ  :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version